Publicité

5 Commentaires

  1. Manu Ausralie de mulengeza

    Olivier, shukrani sana kwa emission izi ambazo zinazidi kutu burudisha kila mara tufunguapo computwr zetu, unocho kiongea kuhusu wa mikiliste ni kweli, wengu wanashindwa hata kuongea na ndugu wa familia ama marafiki, basi mze uzidi kuongea ukweli,

  2. Kalemiard

    Pole kwanza na kazi mzee. Sasa mzee, usi jali watu kusema, weko wana aroser udongo ili mimea na matunda iwe nyingi. M. El Gadhafi alisemaka; …plus l’arbre monte plus il attrappe le vent (dixit). Kama unapenda kimya ne fait rien mzee, na njo mwanzo wa kifo. Basi Endelea na kazi na tega masikio ku sauti yako, apana sauti ya batu!
    Inch’Allah

  3. willy halisi

    How can you post pictures on your website? I have been trying for a while now but with no success.

    Willy

Laissez un commentaire