Extrait Interview de DIAMOND, Chanteur Tanzanien avec Olivier Katoto

Un commentaire sur cette vidéo? Écrivez-le ci-dessous

2 Commentaires

  1. baraka djuma

    na furai sana kufuata hizi video nakumbuka sana nyumbani mimi niko soudan lakini mkongomani

  2. Jonas KACHIGA B.

    Aaaaaah Young bro! nafurahi saana kusikia tena ki Bongo ! shua kabsa wewe mtuto wa mjini bwana! nakutakia kila la heri na mafanyikio! Na hope iyi summer nitakapo land jijini dar utaniburudisha kwenye ukumbi wa « daimond jubilee » LOL !! LOL !! najuwa utaelewa!! peace!***

Laissez un commentaire