Sketch KAPALATA de la Radio Bukavu27 Commentaires

Par admin
Posté le 26 Avr 2011 à 8:12

Sketch KAPALATA de la Radio Bukavu, laissez vos commentaires …

[soundcloud]http://soundcloud.com/olivierkatoto/sketch-kapalata-de-la-radio[/soundcloud]

Olivier Katoto - RTNC Bukavu

Tukumbuke kwetu kidogo.. lol

Lire aussi:
Publicité

27 Commentaires

  1. REHEMA PACIFIC

    j’ai besoin des musiques de monsieur Aganze premier

  2. ODILE

    NI VIZURI PIA KUTIA VIDEO YA WAKATI YA KAPALATA YA ZAMANI L< EPOQUE DE SHINGOMYA KANGINDI ET MUSEMA KWELI

  3. garcon bulambi

    en tout cas izi habari ni habari zakutosha stress nakwambiya wa ndugu zetu kama bulaya siyo kwa mungu kwani sisi wenye tunaishi ulaya nayiye benyi mungali kwetu sisi wote tungali natembeleya mu planete terre il ya pas de special tuashe shuki na ulozi juu ule mtoto wa mbanda unaweza penda uwe anaweza kukusaidiya hata kushinda ule wenye ulijizaliya wepeke wakati mtoto anazaliwaka anakamataka ame ya mtu mwenye ajuwe nikusema wale watoto ni wa dunia na ni watoto wa mungu tuashe shuki,merci ndugu combatant de lutte comrade olivier katoto and elvis.take care.siyo siri.

  4. franck molimozi

    OK, je vous encourage et félicitation. Siyeye batoto ya KIMBILIKITI atuweze ku baki nyuma

    tusikuwe sa bale ba djinga biko na milomo mais abaseme.

  5. Merci de cette belle initiative mon petit frere et courage surtout d’avoir songe a nous les kivutiens ayant quitte le pays comme toi. Merci

  6. sedrick

    Bukavu online vous etes entrain de faire de bonne chose et donner de bonnes information
    surtout pour nous qui ne sommes pas encore a bukavu ca nous donne vraiment plaisir.

  7. Credo de Sadiki

    Merci ya trop Grand Olivier una nikumbusha home sana Mungu abariki vraiment.

  8. Neema, Dorcas

    I can’t fnd it can someone help plz? I really want to listen to it is been long time.

  9. mina penda mchezu huu ila ingelikuwa heri mu fanye video nakuangalia namna yaku tusha izi cd zenu inje maana najuwa walio wenge wana faidikaka kupitiya cds izi kwaku fanya piraterie,kwahiyo mutoshe mingi naku zigabula kila fasi ,amerika,ulaya ,afrika kote napenginepo ata kwa kufunguwa post office box

  10. félix

    coooooool, nyassa anazimia, bwana kaka, fifido, sarah, chichino, tonton NVULAAAAAA
    Superbe. i encurage yu my man for those intiatives. We are together

  11. Paci

    Oliver yo nde, bango te!!!! izi ma cop ça faisait déjà longtemps que sizi sikiye.

  12. Grand, fanya yako yote,tukuwe na pata iyi ma staff

  13. Soeur Zawadi BArungu Soeur Blanche, Algerie

    Aksanti sana, bandugu bapenzi. Message ya Kapalata niyalazima saana mu maisha yetu, fasi yote kwenye tuko.
    Niko Algérie , Alger nafurahi sana kusikia tena Kapalata ya kwetu nakucheka kidogo. Mungu aendeleye kubabariki nakujaliya Amani katika inchi yetu RDC.

  14. Ibris

    quelle est le nom de la chanson en generique?
    kuna mtu ana jua jina ya nyimbo ya hapo mwanzo?

  15. very very nice i like this games…nina penda sana iyi theatre ….uku marekani tuta ipenda sana…

  16. Didy kasigondo

    Mercie kutia ma image na ma emmission za kunyumba, leo mina sikia tena ku kapalata. courrage ku kazi muna fanya.

  17. The Golden !

    Nostalgie, aksanti sana 

  18. Mulonda alfani denis

    mie nauliza kama Kapalata inapitaka mpaka leo ?

  19. Jonas KACHIGA B.

    OLIVIER ET ELVIS, Mufanye ginsi yote mufungule compte yenye tunaweza kuwa na tia contribution mensuel ata ya ka 15 euros ou plus !! FRANCHEMENT TUKO NA LIPA KU MA SITE ZA BANZUNGU,A PLUS FORTE RAISON IYI YA KWETU!!!!

    • Aksanti kwa ile idée ndugu Jonas, tutaangaliya ginsi ya ku instaurer lien ya kutiya don, si non il y a 5 ans tulipimaka na hakuna mutu alipanaka, peut etre mentalités zilisha changer na njo maana tutapima tena.

      Merci na suggestion

  20. Jonas KACHIGA B.

    Merci pour ce moment très drole dans la pure tradition Bkvienne! Ile accent ya mashi na ya kirega:njo SECRET ya kapalata! très très très kitoko!!!

Laissez un commentaire