2 réponses sur “Bukavu, ensemble pour la Paix apres les élections”

  1. Nafurahi sana kuona hii photo,inaonyesha kwamba sisi watoto wa Est tuko wastarabu (Silimuka).
    Uchaguzi umefanyika kwa amani,sio kama huko kwa wasio wastarabu,wanachochea vita Congo
    ila wao wanakula Mcdonals Paris-Bruxelles.
    Tulipita katika kipindi kigumu 1996-2004 ya vita na wao ndo walikua wanaunga mkono rebelle
    Jean Pierre Bemba.
    Leo Bemba lake limeishia CPI sasa wote wamekua nyuma ya mpenda fujo ambae kwake asiye
    ongea Lingala sio Mkongomani,kwa sasa wameacha neno la…violent des femmes a l’Est…inakua
    Tshisekedi president.Sisi ambao tulipigana na agresseur hata siku moja hatuwezi kuacha kupigania
    Demokrasia katika nchi yetu ya Congo. Vive les Lumumbistes et Kabilistes.

Laisser un commentaire

Votre adresse de messagerie ne sera pas publiée. Les champs obligatoires sont indiqués avec *