Kuowa na Kuolewa ku ba Masikini, Emission YA BASWAHILI 2

Un commentaire sur cette vidéo? Écrivez-le ci-dessous

3 Commentaires

  1. La kuowa sio mbaya kwetu wenye kuishi hapa ulaya lakini ukimuleta bibi ama bwana baada ya miezi michache anaanza tabia mbaya. Saa zingine labda amekutumia kupanda kufika hapa ulaya akimbie. Akifika shule ya lugha anambiwa mengi na marafiki zake badaaye inakua shida. Siku hizi wanawume wanaowa mabibi anamuacha nyumbani na mimba. Mwanaume analeta bibi yake baada ya kuzaa watoto wawili au anapanda ndege na mimba ya miezi 5. Mi nimtoki ya Uganda sijui kifaransa

  2. Jean Paul Simpenzwe

    Kuowa na kuolewa ailombi pesa.Ni akili. Hakuna maskini wala tajiri. Mapendo ndiyo ya lazima,na ingine ni kukuwa fidele l un envers l autre na mungu atabariki wakati muko ba fiances.  Fidelite ndiyo msingi ya yote ,na sherti mungu anapashwa wafunguliya avenir yenu.  Ku maisha kila mutu iko na le haut et le bas. Alakini inalomba kujuwa ku maitriser situation  saa ungali chini juu mungu ajuwe kukupa baraka ya juu. Wa maskini wengi wamekuwa matajiri,na watajiri wengi wameanguka ku umaskini. Unapashwa penda mwenzako ku fwatana na akili yake…apana urembo yake ..Kuwa na akili ni kujuwa kufanya mema na kuacha mabaya..   Kuwa bulaya aiko kusema kuwa mutajiri. wengi wanakaa bulaya hawana kazi. sasa kwa nini anatoka bulaya ,anaenda kuowa wala kuolewa africa….Nikuesma kule hakuna ma bwana wala ma bibi…Unapashwa enda owa wala olewa africa kama unajuwa mutu unafwata kule..munajuana vizuri..Kama si vile ,ni ma aventure tu.         Aksanti sana    Mimi  Jean Paul …..Nakaa mjini Edmonton ,Canada

  3. jules ckj

    ya mana siyo ku owa wala kuolewa na masikini, ila ya muhimuni kupatiya penzi na ku vumiliyana, ju maisha ni mu viriringo leo niko chini ila kesho naweza kuwa juu, na kama muna pendana MUNGU ata bariki na maisha yenu ina pandiya juu

Laissez un commentaire