Vidéo; Vital Kamerhe échappe a la mort a Bukavu

Un commentaire sur cette vidéo? Écrivez-le ci-dessous

5 Commentaires

  1. bukavu

    Great post. I was checking constantly this blog and I am impressed! Very useful information specially the last part 🙂 I care for such information much. I was seeking this certain information for a very long time. Thank you and best of luck.

  2. Gatete

    oyooooooo munatupatisha haya nyinyi wa dirigeant wa RDC
    . Un opposant n’est pas un ennemi c’est un controleur du gouvernement qui prodigue des conseils aux dirigeants

  3. Pelouse

    Haya  na huruma na serkali Kama hiyi vital raia tungali  na besoin yako fan ya hange na gouvernement ya wauwaji uliisaha waonyesha force yako tuko nyuma yako Wenyi  uwivu wajitungike benyi kruse a uko Rwandais bichwa yabo haiko saw a inakosa vice moya barhagwerhi wa  mpanga uko mushi Mara  elfu bakuache bakuache na weye tuko informe Kama ba nakuita  mite go ya banyarwanda ngambo ya uvira ba inteheramwe ngambo ya walungu fanya hange 

  4. Mumbere Nyelele

    Quand cessera le culte de la personalite en RDC mon pays??Munamubeba ku Tipoi…ata Yesu mwana wa Mungu hawakumubebaka vile!Na kesho atawadanganya na kuendelea kupokonya pesa ya inchi kwa wanawake na ajapo raia inateseka na njaa. Pole sana kwa wenye walinyanyaswa na kupigwa na police…lakini najua Kamerhe atarudi Kinshasa na wataendelea kuwasiliana vizuri sana na rafiki yake Joseph Kabila.

  5. tresor mushipu

    Iyo ni aibu sana kwa serekali ya congo.amujiamini

Laissez un commentaire